| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5BA02K |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T5BA02K Màn hình LCD 6,5 inch Màn hình LCD TFT
LQ065T5BA02K LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5BA02K |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | - |
| Định dạng pixel | - |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hoạt động | Giao truyền |
| Màu hỗ trợ | |
| Nguồn ánh sáng | |
| Trọng lượng | - |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Loại giao diện | TFT Analog RGB đặc biệt |
| LQ065T5BA02K Màn hình LCD 6,5 inch Màn hình LCD TFT | |
LQ065T5BA02K màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ065T5BA02K bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là LQ065T5BA02K với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan không?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ065T5BA02K không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ065T5BA02K không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ065T5BA02K bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá