| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ065T5AR03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ065T5AR03 400*234 6,5 inch 420 cd/m2 Màn hình LCD
LQ065T5AR03 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ065T5AR03 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 143.4 ((W) × 79.326 ((H) mm |
| Mở Bezel | 145.65 ((W) × 80.95 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 155 ((H) × 89.2 ((V) × 16.5 ((D) mm |
| Điều trị | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 420 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 601 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 PC], 10K giờ, Với Inverter |
| Trọng lượng | 240g (tối đa) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Analog RGB + Composite Video (NTSC/PAL), 30 pin |
| Cung cấp điện | 8.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| LQ065T5AR03 400*234 6,5 inch 420 cd/m2 Màn hình LCD | |
LQ065T5AR03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ065T5AR03 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ065T5AR03?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ065T5AR03?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu của LQ065T5AR03?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá