| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ064A5CG01T |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ064A5CG01T 6,4 inch màn hình LCD CCFL LCD Panel
LQ064A5CG01T LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ064A5CG01T |
| Kích thước đường chéo | 6.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 83PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 129.6 ((W) × 97.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 153 ((W) × 122 ((H) × 21.5 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 PC], 10K giờ, Với Inverter |
| Trọng lượng | 365±10g |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Composite Video (NTSC/PAL), 10 chân |
| Cung cấp điện | 13.8V (Loại) (VIN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| LQ064A5CG01T 6,4 inch màn hình LCD CCFL LCD Panel | |
LQ064A5CG01T LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ064A5CG01T bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ064A5CG01T?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá