| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ061Y5DG02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ061Y5DG02 800*480 6,1 inch 600 cd/m2 Màn hình LCD
LQ061Y5DG02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ061Y5DG02 |
| Kích thước đường chéo | 6.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 153PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 136.8 ((W) × 72 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 149.2 ((W) × 83.1 ((H) mm |
| Độ sáng | 600 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | - |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Trọng lượng | 135g (tối đa.) |
| Bề mặt | - |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Chế độ hiển thị | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Loại đèn | WLED |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
| LQ061Y5DG02 800*480 6,1 inch 600 cd/m2 Màn hình LCD | |
LQ061Y5DG02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ061Y5DG02 LCD Panel FAQ:
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ061Y5DG02 không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá