| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ061T5GG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ061T5GG01 6,1 inch 480*234 500cd/m2 Màn hình LCD
LQ061T5GG01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ061T5GG01 |
| Kích thước đường chéo | 6.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 88PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 136.08 ((W) × 71.955 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 149 ((W) × 82.9 ((H) |
| Độ sáng | 500 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | - |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Độ sâu màu sắc | |
| Vật thể | 160g (tối đa.) |
| Điều trị | - |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| Chế độ làm việc | Giao truyền |
| Phản ứng | - |
| Đèn hậu | 1 bộ CCFL |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Loại tín hiệu | TFT Analog RGB đặc biệt |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C |
| LQ061T5GG01 6,1 inch 480*234 500cd/m2 Màn hình LCD | |
LQ061T5GG01 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
LQ061T5GG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LCD LQ061T5GG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ061T5GG01 tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá