| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ056A3AG01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ056A3AG01 320*234 71PPI Bảng hiển thị LCD cho trò chơi
LQ056A3AG01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ056A3AG01 |
| Kích thước đường chéo | 5.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 71PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 114.2 ((W) × 83.5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 120.0 ((W) × 89.4 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 140 ((W) × 102.7 ((H) × 20.3 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 601 (Chỉ trong vài phút) |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 15/20 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 1 PCCCFL, 25K giờ, với Inverter |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 250±20g |
| Ứng dụng | Trò chơi |
| Giao diện tín hiệu | Analog RGB + Composite Video (NTSC/PAL), 24 pin |
| Điện áp đầu vào | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 65 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 70 °C |
| LQ056A3AG01 320*234 71PPI Bảng hiển thị LCD cho trò chơi | |
LQ056A3AG01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ056A3AG01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ056A3AG01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LQ056A3AG01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho LQ056A3AG01?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là LQ056A3AG01 với giá trị rất thấp không?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá