| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ055T3SX05 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.5 inch LQ055T3SX05 màn hình LCD cho điện thoại di động
LQ055T3SX05 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ055T3SX05 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 70.84 ((H) × 128.56 ((V) × 1.6 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 85% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S2P], lái xe W/O |
| Trọng lượng | 22.0g (Loại) |
| Được thiết kế cho | Máy di động |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 đường dữ liệu), 30 chân |
| Cung cấp điện | 1.8/5.8/-5.6V (Loại) ((VDDI/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| 5.5 inch LQ055T3SX05 màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LQ055T3SX05 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ055T3SX05 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ055T3SX05 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ055T3SX05?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ055T3SX05 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn LQ055T3SX05?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá