| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ055T3SX03 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
1080*1920 LQ055T3SX03 5,5 inch 450 cd/m2 WLED màn hình LCD
LQ055T3SX03 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ055T3SX03 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 70.84 ((W) × 128.56 ((H) × 1.65 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 450 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 35 (tối đa) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | 6S2PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 22.0g (Loại) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 30 chân |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.0/5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| 1080*1920 LQ055T3SX03 5,5 inch 450 cd/m2 WLED màn hình LCD | |
LQ055T3SX03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ055T3SX03 LCD Panel FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ055T3SX03?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ055T3SX03 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn LQ055T3SX03?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ055T3SX03 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá