| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | TẾ BÀO LQ050T1SX02 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ050T1SX02 CELL 5.0 inch màn hình LCD cho điện thoại di động
LQ050T1SX02 CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ050T1SX02 CELL |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | Oxide TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 445PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 61.641 ((W) × 109.584 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 63.64 ((W) × 115.82 ((H) × 0.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (Min.) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 30/30 (tối đa) ((Tr/Td) |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Khả năng truyền | 3.24% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 95% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề nghị R61322 |
| Trọng lượng bảng | 5.59g (Typ.) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| LQ050T1SX02 CELL 5.0 inch màn hình LCD cho điện thoại di động | |
LQ050T1SX02 CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ050T1SX02 CELL LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớn LQ050T1SX02 CELL ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ050T1SX02 CELL?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ050T1SX02 CELL không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá