| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ050Q5DR01R |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ050Q5DR01R 320*240 TFT LCD Panel LCD Display
LQ050Q5DR01R LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ050Q5DR01R |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 240, QVGA 80PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 101.28 ((W) × 74.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | 108.9 ((W) × 79.35 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 119.4 ((W) × 89.1 ((H) × 16.05 ((D) mm |
| Điều trị | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 380 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 1001 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/65/55 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Nguồn ánh sáng | CCFL, 20K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 170g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| LQ050Q5DR01R 320*240 TFT LCD Panel LCD Display | |
LQ050Q5DR01R LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ050Q5DR01R LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ050Q5DR01R không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ050Q5DR01R?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ050Q5DR01R không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá