| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ050Q5DR01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình hiển thị LCD mới LQ050Q5DR01 380 cd/m2 cho ô tô
LQ050Q5DR01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ050Q5DR01 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 240, QVGA 80PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 101.28 ((W) × 74.76 ((H) mm |
| Mở Bezel | 108.9 ((W) × 79.35 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 119.4 × 89.1 × 16.05 (H × V × D) |
| Điều trị | Chống chói, chống phản xạ |
| Độ sáng | 380 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 100: 1 (Min.) (TM) |
| góc nhìn | 65/65/55/65 (loại) ((CR≥5) |
| Phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 1 PCCCFL, 20K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 170g (tối đa.) |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), 40 pinConnector |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) ((VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 95 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| Màn hình hiển thị LCD mới LQ050Q5DR01 380 cd/m2 cho ô tô | |
LQ050Q5DR01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ050Q5DR01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ050Q5DR01?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ050Q5DR01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ050Q5DR01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá