| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ050A5BS02A |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
320*234 LQ050A5BS02A 5.0 inch 79PPI màn hình LCD
LQ050A5BS02A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ050A5BS02A |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 79PPI |
| Định dạng pixel | RGB Delta |
| Khu vực hoạt động | 102.2 ((W) × 74.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | Giao truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | |
| Loại đèn | |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| 320*234 LQ050A5BS02A 5.0 inch 79PPI màn hình LCD | |
LQ050A5BS02A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ050A5BS02A bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ050A5BS02A không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ050A5BS02A?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ050A5BS02A không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá