| Tên thương hiệu: | LG Display |
| Số mẫu: | LP133WH4-TJA1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu 1366 * 768 LP133WH4-TJA1 13.3 inch màn hình LCD
LP133WH4-TJA1 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | LG Display |
| Mô hình P/N | LP133WH4-TJA1 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1366 ((RGB) × 768, WXGA 118PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 293.42 ((W) × 164.97 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 308 ((W) × 190 ((H) × 1,27 ((D) mm |
| Điều trị | Glare (Haze 0%), Hard coating (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 16 (Typ.) ((Tr+Td) |
| góc nhìn | 40/40/10/30 (Min.) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu kính | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | - |
| Màu hỗ trợ | 262K 45% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, không có tài xế |
| Phong cách hình | - |
| Được thiết kế cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), đầu nối 40 chân |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
LP133WH4-TJA1 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
LP133WH4-TJA1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaLP133WH4-TJA1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiLP133WH4-TJA1Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaLP133WH4-TJA1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá