| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ047K3SX04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
720*1280 LQ047K3SX04 LCD 16.7M 70%NTSC 950:1 Bảng hiển thị
LQ047K3SX04 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ047K3SX04 |
| Kích thước đường chéo | 4.7" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, COG |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 314PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 58.104 ((W) × 103.296 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 60.65 ((W) × 110.69 ((H) × 0.65 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 9501 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 21 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 4.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG R69431 tích hợp |
| Trọng lượng bảng | 10.0g |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C |
| 720*1280 LQ047K3SX04 LCD 16.7M 70%NTSC 950:1 Bảng hiển thị | |
LQ047K3SX04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ047K3SX04 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ047K3SX04 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ047K3SX04 bằng thẻ tín dụng không?
A: Có!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng LQ047K3SX04 của mình được?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá