| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | C055WY2-1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.5 inch C055SWY2-1 màn hình hiển thị LCD cho điện thoại di động
C055SWY2-1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | C055SWY2-1 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 854, FWVGA 179PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) × 121.05 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 71.04 ((W) × 128.45 ((H) × 0.8 ((D) mm |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 45/45/50/25 (loại) |
| Phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 6.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 11.2g (tối đa) |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COG ILI9806E, RM68172 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
| Màn hình LCD TFT-LCD mới CELL LCD Panel C055SWY2-1 5,5 inch | |
C055SWY2-1 LCD Panel Xuất và Gói:
![]()
C055SWY2-1 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaC055SWY2-1?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiC055SWY2-1Có thẻ tín dụng không?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaC055SWY2-1?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá