| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD133PXN1-B00-0299 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
13.3 inch HSD133PXN1-B00-0299 1024 * 768 màn hình hiển thị LCD
HSD133PXN1-B00-0299 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD133PXN1-B00-0299 |
| Kích thước đường chéo | 13.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 270.336 ((W) × 202.752 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 279.616 ((W) × 210.452 ((H) × 1.45 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 250: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/70/80 (loại) |
| Phản ứng | 3.6/8.4 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | - |
| Độ sâu màu sắc | 262K 45%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Hình dạng phác thảo | - |
| Sử dụng cho | Máy tính xách tay |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Xây dựng trong4 nguồn COF + 1 cổng chip COG |
| Loại tín hiệu | LVDS (1 ch, 6-bit), 20 pin |
| Cung cấp điện áp | 3.3V (Typ.) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
HSD133PXN1-B00-0299 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD133PXN1-B00-0299 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD133PXN1-B00-0299bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD133PXN1-B00-0299?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD133PXN1-B00-0299?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá