| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ043T3DX02K |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc LQ043T3DX02K 4,3 inch a-Si TFT-LCD
LQ043T3DX02K LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ043T3DX02K |
| Kích thước đường chéo | 4.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 272, WQVGA 128PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 95.04 ((W) × 53.856 ((H) mm |
| Mở Bezel | 98.7 ((W) × 57.5 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 105.5 ((W) × 67.2 ((H) mm |
| Độ sáng | 165 cd/m2 (Typ.) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Trọng lượng | 50.0g (Loại) |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Điều trị | Lớp phủ rõ ràng, cứng |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 30/30 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Nguồn ánh sáng | WLED [7S1P], lái xe W/O |
| Được thiết kế cho | Hướng dẫn di động,MP3 PMP |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 8-bit)40 pin FPC |
| Cung cấp điện | 2.5/5.0V (Typ.) ((VCC/AVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD gốc LQ043T3DX02K 4,3 inch a-Si TFT-LCD | |
LQ043T3DX02K màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ043T3DX02K bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ043T3DX02K?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ043T3DX02K bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ043T3DX02K không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá