| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | A070XVN01.1 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
A070XVN01.1 7.0 inch 1024 * 768 màn hình LCD
A070XVN01.1 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | A070XVN01.1 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 184PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 141.312 ((W) × 105.984 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 150 ((W) × 116.5 ((H) × 1.37 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 15/10 (Typ.) ((Tr/Tf) |
| Độ sâu kính | - |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) |
| Hiển thị màu sắc | 16.2M 45% NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất OTA7152A-C1 + OTD9800A*2 |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Khung ảnh kỹ thuật số, Trình phát DVD di động |
| Điện áp đầu vào | 3.3/5.3/-5.3/14/-12V (Loại) ((VDDIO/VDPA/VDNA/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
A070XVN01.1 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
A070XVN01.1 FAQ về màn hình LCD:
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choA070XVN01.1?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuA070XVN01.1?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choA070XVN01.1?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiA070XVN01.1với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá