| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD060FHW1-D00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD060FHW1-D00 6.0 inch LCD module cho điện thoại di động
HSD060FHW1-D00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD060FHW1-D00 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 247PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 73.98 ((W) × 131.52 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 76.58 ((W) × 139.02 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 8001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | IPS Pro, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 16/19 (Loại) (Tr/Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 9.85% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 70%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG đề xuất HX8394-A01, HX8394-B, NT35520, BT35521, OTM1283A, OTM1288A |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
HSD060FHW1-D00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD060FHW1-D00 bảng điều khiển LCD FAQ:
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?HSD060FHW1-D00?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaHSD060FHW1-D00?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫuHSD060FHW1-D00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá