| Tên thương hiệu: | Samsung |
| Số mẫu: | LSR598AL01-801 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LSR598AL01-801 mới 6.0 inch màn hình hiển thị LCD
LSR598AL01-801 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Samsung |
| Mô hình P/N | LSR598AL01-801 |
| Kích thước đường chéo | 6.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 245PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.52 ((W) × 132.48 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 77.32 ((W) × 140.58 ((H) × 0.65 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 71%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 11.3/13.3/15.3g (Min./Type./Max.) |
| Bề mặt | Glare (Haze 0%), Hard coating (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 9001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | PLS, thường là màu đen, truyền |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Khả năng truyền | 5.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Điện áp đầu vào | 5.0/-5.0/1.8V (Loại) ((AVDD+/AVDD-/IOVDD) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 85 °C |
LSR598AL01-801 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LSR598AL01-801 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLSR598AL01-801?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLSR598AL01-801với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?LSR598AL01-801bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá