| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | TM059YDH02 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
TM059YDH02 5.9 inch màn hình LCD cho điện thoại di động
TM059YDH02 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TM059YDH02 |
| Kích thước đường chéo | 5.9" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 800, WVGA 158PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 74.88 ((W) × 129.24 ((H) mm |
| Mở Bezel | 75.88 ((W) × 130.24 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 84.28 ((W) × 143.94 ((H) × 3 ((D) mm |
| Bề mặt | Chất chống sáng |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 12 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | 3S2PWLED, 15K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | TBD |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit) + SPI, 51 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 2.8/2.8V (Loại) ((VDD1VDD3) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TM059YDH02 LCD Panel Xuất và đóng gói:
![]()
TM059YDH02 FAQ bảng điều khiển LCD:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaTM059YDH02?
Đáp: Tất nhiên rồi!
Q: Tôi có thể thanh toán cho đơn đặt hàng của tôiTM059YDH02Vai thẻ tín dụng ?
Bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa củaTM059YDH02?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá