| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070IDW5-A00-0299 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD070IDW5-A00-0299 Màn hình hiển thị LCD 7.0 inch 800*480 TFT
HSD070IDW5-A00-0299 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD070IDW5-A00-0299 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 480, WVGA 133PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 157.2 ((W) × 82.32 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 165 ((W) × 90.42 ((H) × 0.4 ((D) mm |
| Bề mặt | Với Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 5001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 75/75/60/70 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Độ sâu kính | 0.20+0.20 mm |
| Khả năng truyền | 5.07% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 262K/16.7M 53%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG Tích hợp 1 nguồn + 1 chip cổng |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Chiếc màn hình ô tô, khung ảnh kỹ thuật số, máy phát DVD di động |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6/8 bit), 60 pin FPC |
| Điện áp đầu vào | 3.0/10.0/15/-7V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
HSD070IDW5-A00-0299 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD070IDW5-A00-0299 bảng điều khiển LCD FAQ:
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD070IDW5-A00-0299?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiHSD070IDW5-A00-0299?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD070IDW5-A00-0299?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD070IDW5-A00-0299?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá