| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS050K3SX06A |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD gốc LS050K3SX06A 5,0 inch 720 * 1280
LS050K3SX06A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS050K3SX06A |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | CG-Silicon, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 720 ((RGB) × 1280, WXGA 290PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 62.856 ((W) × 111.744 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 64.06 ((W) × 117.74 ((H) × 0.55 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 21 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Khả năng truyền | 6.42% (Typ.) (với Polarizer) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 57%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| IC trình điều khiển | COG R63315 tích hợp |
| Trọng lượng bảng | 10.0g (Loại) |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 45 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.2/-5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| Mẫu màn hình LCD CELL mới LS050K3SX06A 5.0 inch | |
LS050K3SX06A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS050K3SX06A LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLS050K3SX06Avới giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaLS050K3SX06A?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLS050K3SX06A?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LS050K3SX06ABây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá