| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD070ISN1-B00 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD070ISN1-B00 Màn hình LCD mới 7,0 inch 800 * 600
HSD070ISN1-B00 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
|---|---|
| Mô hình P/N | HSD070ISN1-B00 |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 143PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 141.6 ((W) × 106.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | 144.9 ((W) × 109.4 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 156.4 ((W) × 122.25 ((H) × 3.7 ((D) mm |
| Bề mặt | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 6001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 60/70/75/75 (loại) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | 3 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 2.4/5.6 (Loại) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 50% NTSC |
| Loại đèn | 2S7PWLED, 20K giờ, không lái xe |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 120g (thông thường) |
| Ứng dụng | Khung ảnh số |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 60 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.3/9.5/16.5/-10V (Loại) ((VCC/AVDD/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
| HSD070ISN1-B00 Màn hình LCD mới 7,0 inch 800 * 600 | |
HSD070ISN1-B00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
HSD070ISN1-B00 FAQ bảng điều khiển LCD:
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?HSD070ISN1-B00 bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD070ISN1-B00 ?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánHSD070ISN1-B00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaHSD070ISN1-B00 ?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá