| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LS055T3SX03 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LS055T3SX03 5,5 inch màn hình LCD cho điện thoại di động
LS055T3SX03 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS055T3SX03 |
| Kích thước đường chéo | 5.5" |
| Loại bảng | CG-Silicon, CELL, FOG |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 403PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 68.04 ((W) ×120.96 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 69.26 ((W) × 126.74 ((H) × 0.55 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Độ sâu kính | 0.15+0.15 mm |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 56%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 11.5g (Typ.) |
| Bề mặt | Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 9101 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Thời gian phản ứng | 13/8 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Khả năng truyền | 6.35% (Typ.) (với Polarizer) |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Máy di động |
| IC trình điều khiển | COGBin-in NT35695 |
| Giao diện tín hiệu | MIPI (4 đường dữ liệu), 45 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 1.8/5.2/-5.0V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| 5.5 inch LS055T3SX03 1080 * 1920 màn hình hiển thị LCD cho điện thoại di động | |
LS055T3SX03 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LS055T3SX03 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLS055T3SX03với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaLS055T3SX03?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLS055T3SX03?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.LS055T3SX03Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá