| Tên thương hiệu: | Innolux |
| Số mẫu: | LQ037T3SX01 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M280HKJ-L50 Rev.C5 28.0 inch 1920 * 1080 màn hình LCD
M280HKJ-L50 Rev.C5 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Innolux |
| Mô hình P/N | M280HKJ-L50 Rev.C5 |
| Kích thước đường chéo | 28.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 1080, FHD 78PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 620.928 ((W) × 341.28 ((H) mm |
| Mở Bezel | 626.9 ((W) × 347.3 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 648.9 ((W) × 396.4 ((H) × 15.3 ((D) mm |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 300 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 30001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hiển thị | MVA, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 20/5 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 98%NTSC |
| Loại đèn | 4 dây WLED, 40K giờ, Không có Driver |
| Tần số | 60Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 2.73/2.87Kgs (Loại./Tối đa.) |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C |
M280HKJ-L50 Rev.C5 màn hình LCD
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiM280HKJ-L50 Rev.C5với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Tôi có thể trả tiền cho đơn đặt hàng của tôi không?M280HKJ-L50 Rev.C5bằng thẻ tín dụng?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM280HKJ-L50 Rev.C5?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM280HKJ-L50 Rev.C5?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá