LM240WU8-SLE3 mới màn hình hiển thị LCD 24 inch
Tên thương hiệu: LG Display
Số mẫu: LM240WU8-SLE3
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Trung Quốc
Tên mô hình:
LM240WU8-SLE3
Kích thước đường chéo:
24.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết:
1920(RGB)×1200, WUXGA 94PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
518,4(Rộng)×324(C) mm
Ứng dụng:
Màn hình máy tính để bàn, Công nghiệp
Tỷ lệ làm mới:
60Hz
Loại tín hiệu:
LVDS (2 ch, 8-bit), 30 chânKết nối
Cung cấp điện áp:
10.0V (Loại.)
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
LM240WU8-SLE3 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu LG Display
Mô hình P/N LM240WU8-SLE3
Kích thước đường chéo 24.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, LCM
Nghị quyết 1920 ((RGB) × 1200, WUXGA 94PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 518.4 ((W) × 324 ((H) mm
Mở Bezel 522.4 ((W) × 328.0 ((H) mm
Phân đồ (mm) 546.4 × 352 × 12.2 (H × V × D)
Điều trị Antiglare (Haze 25%), lớp phủ cứng (3H)
Độ sáng 300 cd/m2 (Typ.)
Tỷ lệ tương phản 1000: 1 (Typ.) (TM)
góc nhìn 89/89/89/89 (loại)
Phản ứng 14 (Typ.) ((G đến G) ms
Tầm nhìn tốt tại Đối xứng
Chế độ làm việc IPS, thường là màu đen, truyền
Độ sâu màu sắc 16.7M 100%sRGB
Đèn hậu 17S2PWLED, Không có tài xế
Vật thể 2.65/2.78Kgs (Loại./Max.)
Sử dụng cho Màn hình máy tính để bàn, công nghiệp
Tỷ lệ làm mới 60Hz
Màn hình cảm ứng Không có
Loại tín hiệu LVDS (2 ch, 8-bit), 30 pin
Cung cấp điện áp 10.0V (Typ.)
Tối đa. Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C
LM240WU8-SLE3 màn hình LCD
Trước khi đặt hàng mua, người mua phải xác nhận nhu cầu mô hình màn hình.
Nếu bạn không chắc chắn về mô hình màn hình, vui lòng liên hệ với chúng tôi lần đầu tiên.
Chúng tôi sẽ phân biệt và ngăn bạn mua màn hình sai.
LM240WU8-SLE3 LCD Panel Xuất và gói:
LM240WU8-SLE3 mới màn hình hiển thị LCD 24 inch 0
LM240WU8-SLE3 thông tin vận chuyển màn hình LCD:
LM240WU8-SLE3 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Bạn có thể kiểm traLM240WU8-SLE3trước khi vận chuyển?
Hỏi: Làm thế nào để đặt hàngLM240WU8-SLE3?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Điều gì sẽ xảy ra nếu Bảng LCDLM240WU8-SLE3Không thể nhận được?
Q: Bạn là một công ty sản xuất hay thương mại?
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%