| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD053H8W2-A00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
HSD053H8W2-A00 5.3 inch LCD Panel LCD Display Monitor cho điện thoại di động
HSD053H8W2-A00 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD053H8W2-A00 |
| Kích thước đường chéo | 5.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 960 201PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 60.6528 ((W) × 121.306 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 63.1568 × 127.643 × 0.8 (H × V × D) |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/70/60 (loại) |
| Phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 12.39% (Typ.) ((không có Polarizer) |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60%NTSC |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHX8379C, ILI9806E, NT35512S, OTM8019A, JD9161 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
HSD053H8W2-A00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choHSD053H8W2-A00?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâuHSD053H8W2-A00?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán choHSD053H8W2-A00?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD053H8W2-A00với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá