| Tên thương hiệu: | HannStar |
| Số mẫu: | HSD053B8W2-A00 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Ban đầu HSD053B8W2-A00 5,3 inch màn hình LCD
HSD053B8W2-A00 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | HannStar |
| Mô hình P/N | HSD053B8W2-A00 |
| Kích thước đường chéo | 5.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell) |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 960 201PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 60.6528 ((W) × 121.306 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 63.16 ((W) × 127.64 ((H) × 0.8 ((D) |
| Độ sáng | 0 (cd/m2) |
| góc nhìn | 70/70/70/60 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M 60% NTSC |
| Vật thể | - |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Không có Polarizer |
| Tỷ lệ tương phản | 800: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Phản ứng | 4/12 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Khả năng truyền | 4.0% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Sử dụng cho | Máy di động |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Đề xuất COGHX8379-C, ILI9806E, NT35512S, OTM8019A, JD9161 |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C |
HSD053B8W2-A00 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiHSD053B8W2-A00với giá trị rất thấp?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Bao lâu bảo hành củaHSD053B8W2-A00?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnHSD053B8W2-A00?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.HSD053B8W2-A00Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá