| Tên thương hiệu: | TIANMA |
| Số mẫu: | LQ029B2DD04 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
6Màn hình hiển thị LCD cảm ứng.5 inch gốc TL065FYMM02
TL065FYMM02 Màn hình LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | TiANMA |
| Mô hình P/N | TL065FYMM02 |
| Kích thước đường chéo | 6.5" |
| Loại bảng | LTPS TFT-LCD, CELL, Full Cell |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) × 2340 394PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 69.5 ((W) × 150.58 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 70.9 ((W) × 154.58 ((H) × 0.32 ((D) mm |
| Bề mặt | Không có Polarizer |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 15001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hiển thị | SFT, thường là màu đen, truyền |
| Nhìn tốt nhất | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 25 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Độ sâu kính | 0.16+0.16 mm |
| Khả năng truyền | 4.69% (Typ.) ((với APCF) |
| Hiển thị màu sắc | 16.7M 82%NTSC |
| Loại đèn | Không có B/L |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Nhờ cảm ứng trong tế bào |
| IC trình điều khiển | COG đề nghị TD4320 |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 80 °C |
TL065FYMM02 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiTL065FYMM02với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánTL065FYMM02?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnTL065FYMM02?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá