| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ025A3FR37 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LS052T3SX03A 5,2 inch 1080 * 1920 FHD màn hình LCD cho điện thoại di động
LS052T3SX03A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LS052T3SX03A |
| Kích thước đường chéo | 5.2" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1080 ((RGB) ×1920, FHD 427PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 64.152 ((W) × 114.048 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 66.22 ((H) × 122.84 ((V) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 730 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 13001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | - |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Chế độ hoạt động | Chế độ 2 mới, thường là màu đen, truyền. |
| Màu hỗ trợ | 16.7M |
| Nguồn ánh sáng | WLED [6S2P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 16.4g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Ánh sáng cao ngoài trời, Điện thoại di động, cầm tay & PDA |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | MIPI (4 tuyến dữ liệu), 51 pinFPC |
| Cung cấp điện | 1.8/5.2/-5.1V (Loại) (IOVCC/VSP/VSN) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| Màn hình LCD cao độ sáng ngoài trời LS052T3SX03A 5.2 inch | |
LS052T3SX03A LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiLS052T3SX03Avới giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánLS052T3SX03A?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnLS052T3SX03A?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá