| Tên thương hiệu: | IVO |
| Số mẫu: | LQ025A3FR27 |
| MOQ: | 1 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
P102AWF2 R5 10.3 inch 1920 * 720 TFT màn hình LCD
P102AWF2 R5 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | IVO |
| Mô hình P/N | P102WF2 R5 |
| Kích thước đường chéo | 10.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 1920 ((RGB) × 720 200PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 243.648 ((W) × 91.368 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 252.2 ((W) × 103.2 ((H) × 1.24 ((D) mm |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Xem hướng | Đối xứng |
| góc nhìn | 85/85/85/85 (loại) ((CR≥10) |
| Độ dày tấm | 0.50+0.50 mm |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 68% NTSC |
| Trọng lượng | TBD |
| Tỷ lệ khung hình | 55Hz |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Tỷ lệ tương phản | 10001 (Typ.) (TM) |
| Thời gian phản ứng | 20 (Typ.) ((Tr+Td) |
| Chế độ hoạt động | IPS, thường là màu đen, truyền |
| Sự truyền nhiễm | 3.5% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L, W/O Driver |
| Được thiết kế cho | Màn hình ô tô |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Chi tiết D-IC | COG Cây dựng 3 chip nguồn |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit)60 pin Connector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -40 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -40 ~ 90 °C |
P102AWF2 R5 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Bao lâu bảo hành củaP102WF2 R5?
A: 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnP102WF2 R5?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Nếu tôi ra lệnh.P102WF2 R5Bây giờ, khi nào anh sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu choP102WF2 R5?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá