| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ024B7UD01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ024B7UD01 2.4 inch 24 pin TFT màn hình LCD
LQ024B7UD01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ024B7UD01 |
| Kích thước đường chéo | 2.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 160 ((RGB) × 240, HQVGA 120PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 33.6 ((W) × 50.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 41.8 ((H) × 66.6 ((V) × 4.55 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 28 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 11001 (Typ.) (TM) 12:1 (Typ.) (RF) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 50/50/60/50 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường trắng, phản xạ |
| Màu hỗ trợ | 65K |
| Nguồn ánh sáng | WLED [2S1P], W/O Driver |
| Trọng lượng | 18.0g |
| Được thiết kế cho | Điện thoại di động, cầm tay & PDA |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | CPU, 24 pinConnector |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| LQ024B7UD01 2.4 inch 24 pin TFT màn hình LCD | |
LQ024B7UD01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ024B7UD01 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ024B7UD01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ024B7UD01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá