| Tên thương hiệu: | AUO |
| Số mẫu: | Tế bào M315DVR02.7 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
M315DVR02.7 CELL 32,0 inch màn hình LCD 2560*1440 LCD Panel
M315DVR02.7 CELL LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | AUO |
| Mô hình P/N | M315DVR02.7 CELL |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 2560 ((RGB) × 1440, Quad-HD 93PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 697.344 ((W) × 392.256 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 708.944 × 405.731 × 1.14 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 40%), lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 3000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 10 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | VA, thường là màu đen, truyền. |
| Độ dày thủy tinh | 0.40+0.40 mm |
| Khả năng truyền | 4.1% (Typ.) (với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 16.7M 66% NTSC |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 766g (Typ.) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 240Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 8 tích hợp |
| Loại giao diện | eDP (8 làn đường), HBR2 (5.4G / làn đường), 51 chân |
| Cung cấp điện | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
M315DVR02.7 CELL LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnM315DVR02.7 CELL?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiM315DVR02.7 CELL?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánM315DVR02.7 CELL?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu củaM315DVR02.7 CELL?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá