| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ020B3UD04 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ020B3UD04 176*220 màn hình LCD 80Hz TFT
LQ020B3UD04 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ020B3UD04 |
| Kích thước đường chéo | 2.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 176 ((RGB) × 220, QCIF + 141PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 31.68 ((W) × 39.6 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 38.8 ((W) × 54.7 ((H) × 3.3 ((D) mm |
| Bề mặt | - |
| Độ sáng | 250 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 3001 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 55/55/60/25 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | 15/30 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Hiển thị màu sắc | 262K |
| Loại đèn | 4S1PWLED, không có lái xe |
| Tần số | 80Hz |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | 11.5g |
| Ứng dụng | Máy di động |
| Giao diện tín hiệu | CPU, 33 pinFPC |
| Điện áp đầu vào | 3.0/3.0V (Loại) ((VDD/VEE) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 70 °C |
| LQ020B3UD04 176*220 màn hình LCD 80Hz TFT | |
LQ020B3UD04 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ020B3UD04 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu LQ020B3UD04?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ020B3UD04 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá