| Tên thương hiệu: | BOE |
| Số mẫu: | ME315QUB-NF0 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
32.0 inch ME315QUB-NF0 4K TFT-LCD Screen Panel
ME315QUB-NF0 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | BOE |
| Mô hình P/N | ME315QUB-NF0 |
| Kích thước đường chéo | 32.0" |
| Loại bảng | Oxit TFT-LCD, CELL, FOB |
| Nghị quyết | 3840 ((RGB) × 2160, UHD 139PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 698.112 ((W) × 392.688 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 708.944 × 405.731 × 1.32 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%) |
| Độ sáng | 0 cd/m2 |
| Tỷ lệ tương phản | 1000: 1 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | Đối xứng |
| Thời gian phản ứng | 5 (Typ.) ((G đến G) ms |
| góc nhìn | 89/89/89/89 (loại) |
| Chế độ hoạt động | ADS, thường là màu đen, truyền |
| Độ dày thủy tinh | 0.50+0.50 mm |
| Khả năng truyền | 3.25% (Typ.) ((với Polarizer) |
| Màu hỗ trợ | 1.06B |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Trọng lượng | 900g (thông thường) |
| Được thiết kế cho | Màn hình máy tính để bàn / Game |
| Tỷ lệ khung hình | 144Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Danh sách driver IC | Chips nguồn COF 12 tích hợp |
| Loại tín hiệu | V-by-One 16 làn, kết nối 92 chân |
| Cung cấp điện áp | 12.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ lưu trữ: -20 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
ME315QUB-NF0 màn hình LCD
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?ME315QUB-NF0?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Bạn có thể cho tôi giảm giá nếu tôi cần một lượng lớnME315QUB-NF0?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố lệnh của tôiME315QUB-NF0với giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá