| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ15X01W |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, T/T |
15.0 inch LQ15X01W màn hình LCD màn hình LCD Panel
LQ15X01W LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ15X01W |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 308.2 ((W) × 232.1 ((H) mm |
| Khung (mm) | 355 × 263,1 × 19,9 (H × V × D) |
| Điều trị | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (2H) |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 300: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 70/70/60/60 (loại) ((CR≥5) |
| Phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 6 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | 2 PCCCFL, 25K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 10,54±0,03kg |
| Sử dụng cho | Màn hình máy tính để bàn |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit), Connector60 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 15.0 inch LQ15X01W màn hình LCD màn hình LCD Panel | |
LQ15X01W LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ15X01W LCD Panel FAQ:
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận LQ15X01W đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá