| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ12S53 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây, T/T |
12.1 inch LQ12S53 800 * 600 262K LCD Module LCD Panel
LQ12S53 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ12S53 |
| Kích thước đường chéo | 12.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 82PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 246 ((W) × 184,5 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Phản ứng | - |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | |
| Vật thể | - |
| Sử dụng cho | |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 12.1 inch LQ12S53 800 * 600 262K LCD Module LCD Panel | |
LQ12S53 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ12S53 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi thứ tự LQ12S53 của mình?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ12S53?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ12S53 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ12S53 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá