| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ10PS21 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
10.4 inch LQ10PS21 TFT LCD Panel 41 pin màn hình hiển thị LCD
LQ10PS21 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ10PS21 |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 96PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 216.2 ((W) × 163.4 ((H) mm |
| Khung (mm) | 265 × 195 × 8,5 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ rõ ràng, cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 100: 1 (Min.) (TM) |
| góc nhìn | 35/35/30/10 (Min.) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 470g (Typ.) |
| Sử dụng cho | Máy chiếu |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), Connector41 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 10.4 inch LQ10PS21 TFT LCD Panel 41 pin màn hình hiển thị LCD | |
LQ10PS21 màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ10PS21 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ10PS21?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ10PS21?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ10PS21 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng LQ10PS21 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá