| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ10DX01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ10DX01 10,4 inch TFT-CCFL LCD màn hình hiển thị LCD
LQ10DX01 Bảng LCD Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ10DX01 |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 122PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 212 ((W) × 159 ((H) mm |
| Mở Bezel | 222.2 ((W) × 168.4 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 283 ((W) × 215.6 ((H) × 2.8 ((D) mm |
| Độ sáng | 70 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 45/45/10/30 (Min.) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 512 |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 870g (Typ.) |
| Bề mặt | Chất phủ chống chói, cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 601 (Chỉ trong vài phút) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 2 chiếc CCFL, 10K giờ, không có tài xế |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (2 ch, 3 bit), 36 pinConnector |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ10DX01 10,4 inch TFT-CCFL LCD màn hình hiển thị LCD | |
LQ10DX01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ10DX01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ10DX01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi có thể thanh toán LQ10DX01 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ10DX01?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ10DX01 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá