| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ10D34G |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
Màn hình LCD mới LQ10D34G 10,4 inch 640*480
LQ10D34G LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ10D34G |
| Kích thước đường chéo | 10.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 640 ((RGB) × 480, VGA 76PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 211.2 ((W) × 158.4 ((H) mm |
| Mở Bezel | 216.2 ((W) × 163.4 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 265 ((W) × 195 ((H) × 8,5 ((D) mm |
| Độ sáng | - |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| góc nhìn | 35/35/10/30 (loại) |
| Màu hỗ trợ | 262K |
| Trọng lượng | 420g (Dân loại) |
| Tỷ lệ khung hình | - |
| Điều trị | Antiglare (Haze 25%), Hard coating (2H), Antireflection |
| Tỷ lệ tương phản | 1001 (Chỉ trong vài phút) |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nguồn ánh sáng | Không có B/L |
| Được thiết kế cho | Máy chiếu |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | RGB song song (1 ch, 6-bit)31 chân |
| Cung cấp điện | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| Màn hình LCD mới LQ10D34G 10,4 inch 640*480 | |
LQ10D34G màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
LQ10D34G LCD Panel FAQ:
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ10D34G không?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá