| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ9PS01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
8Màn hình LCD.4 inch LQ9PS01 262K cho máy chiếu
LQ9PS01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ9PS01 |
| Kích thước đường chéo | 8.4 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 119PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 170.4 ((W) × 127.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | 176.4 ((W) × 134.4 ((H) mm |
| Khung (mm) | 242.5 × 179.4 × 9 (H × V × D) |
| Điều trị | Lớp phủ rõ ràng, cứng (2H) |
| Độ sáng | - |
| Tỷ lệ tương phản | 100: 1 (Typ.) (TM) |
| góc nhìn | 35/35/30/10 (Min.) ((CR≥10) |
| Phản ứng | 20/40 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | - |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | 262K |
| Đèn hậu | Không có B/L |
| Vật thể | 380±10g |
| Sử dụng cho | Máy chiếu |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 6-bit), Connector41 pin |
| Cung cấp điện áp | 5.0V (Loại) (VCC) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C |
| 8Màn hình LCD.4 inch LQ9PS01 262K cho máy chiếu | |
LQ9PS01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ9PS01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ9PS01 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa của LQ9PS01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán cho LQ9PS01 ?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi là LQ9PS01 với giá trị rất thấp không?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá