| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ7BW566A T |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ7BW566A T 7.0 inch 480 * 234 màn hình LCD cho màn hình ô tô
LQ7BW566A T LCD Panel Chi tiết sản phẩm
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ7BW566A T |
| Kích thước đường chéo | 7.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 234 75PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 155.52 ((W) × 87.75 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| góc nhìn | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Thời gian phản ứng | - |
| Hiển thị màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Loại đèn | 2 PCSCCFL |
| Tần số | - |
| Màn hình chạm | Không có |
| Trọng lượng bảng | - |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | Bộ kết nối analog |
| LQ7BW566A T 7.0 inch 480 * 234 màn hình LCD cho màn hình ô tô | |
LQ7BW566A T LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ7BW566A T LCD Panel FAQ:
Q: Sự khác biệt giữa bảng điều khiển LCD gốc và màn hình LCD tương thích là gì?
A: Chức năng giống nhau, tất nhiên chất lượng và tuổi thọ của LCD gốc tốt hơn so với LCD tương thích.
Q: Bạn có chấp nhận LQ7BW566A T Đơn đặt mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: Làm thế nào để đặt hàng nếu tôi không biết số bảng LCD?
A: Bạn có thể cung cấp 2-3 hình ảnh (về phía sau và phía trước) cho bảng điều khiển lcd của bạn, để chúng tôi có thể kiểm tra bảng điều khiển cho bạn.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá