| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ6BW01 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ6BW01 320 * 234 Màn hình LCD 5,6 inch cho màn hình ô tô
LQ6BW01 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ6BW01 |
| Kích thước đường chéo | 5.6" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 70PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 115.2 ((W) × 84.2 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Phân đồ (mm) | 140 × 104,6 (H × V × D) |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 350 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 60: 1 (Min.) |
| góc nhìn | 45/45/10/30 (Min.) |
| Phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Tầm nhìn tốt tại | 12 giờ. |
| Chế độ làm việc | TN, thường màu trắng, truyền |
| Độ sâu màu sắc | Màu sắc đầy đủ |
| Đèn hậu | CCFL, 10K giờ, Không lái xe |
| Vật thể | 220±22g |
| Sử dụng cho | Màn hình ô tô |
| Tỷ lệ làm mới | 60Hz |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | TFT cụ thể RGB tương tự, 20 chân |
| Cung cấp điện áp | 5.3/16.5/9.5V (Loại) ((VCC/VGH/VGL) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| LQ6BW01 320 * 234 Màn hình LCD 5,6 inch cho màn hình ô tô | |
LQ6BW01 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ6BW01 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng LCD LQ6BW01 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Q: Khi nào đơn đặt hàng của tôi LQ6BW01 tàu?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá