| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ06BW506 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ06BW506 400*234 5,8 inch 400 cd/m2 LCD Screen Panel
LQ06BW506 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ06BW506 |
| Kích thước đường chéo | 5.8" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 400 ((RGB) × 234 80PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 127.2 ((W) × 71.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Đánh dấu Dim. | 145 ((H) × 89 ((V) × 14 ((D) mm |
| Điều trị | - |
| Độ sáng | 400 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 601 (Chỉ trong vài phút) |
| Xem hướng | - |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | Màu sắc đầy đủ |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [1 bộ], 10K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 210±10g |
| Được thiết kế cho | |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | Analog RGB, 24 pin |
| Cung cấp điện | 5.3/13.0/16.0V (Loại) ((VSH/VGH/VGL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C |
| LQ06BW506 400*234 5,8 inch 400 cd/m2 LCD Screen Panel | |
LQ06BW506 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ06BW506 LCD Panel FAQ:
Q: Bạn có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu?
A: Vâng, đặt hàng mẫu được chào đón.
Q: "Chúng tôi có thể gửi một số phần tương thích 100% cho màn hình của bạn" có nghĩa là gì?
A: Bởi vì một số màn hình gốc không có sẵn trên thị trường, vì vậy chúng tôi gửi các sản phẩm tương thích cho bạn.Đừng lo lắng, nó là 100% tương thích cho màn hình của bạn.
Hỏi: Tôi sẽ nhận hàng hóa LCD LQ06BW506 trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Khi nào đơn đặt hàng LQ06BW506 của tôi sẽ được gửi đi?
A: Đơn đặt hàng được gửi trong vòng 1-2 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá