| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ05AW136 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
5.0 inch LQ05AW136 320*234 màn hình LCD
LQ05AW136 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ05AW136 |
| Kích thước đường chéo | 5.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 320 ((RGB) × 234 79PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 102.2 ((W) × 74.8 ((H) mm |
| Mở Bezel | - |
| Kích thước phác thảo | 126.8 ((W) × 89.6 ((H) × 16.8 ((D) mm |
| góc nhìn | 65/65/40/65 (loại) ((CR≥5) |
| Nhìn tốt nhất | - |
| Hiển thị màu sắc | Màu đầy đủ 60%NTSC |
| Tần số | - |
| Trọng lượng | 185±18,5g |
| Bề mặt | - |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 30/50 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 1 PC CCFL, 100K giờ, Không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình ô tô |
| Giao diện tín hiệu | Analog RGB, 22 pin |
| Điện áp đầu vào | 8.0/-5.0V (Loại) ((VSH/VSL) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: -30 ~ 85 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 85 °C; Mức rung động: 2.9G (28.4 m/s2) |
| 5.0 inch LQ05AW136 320*234 màn hình LCD | |
LQ05AW136 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
LQ05AW136 LCD Panel FAQ:
Hỏi: Tôi có thể thanh toán hàng hóa LQ05AW136 bằng thẻ tín dụng không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng LQ05AW136 ngay bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có chấp nhận đơn đặt hàng mẫu LQ05AW136 không?
A: Tất nhiên!đơn đặt mẫu được chào đón!
Hỏi: Làm sao tôi có thể theo dõi đơn đặt hàng của tôi về LQ05AW136?
A: chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn số theo dõi sau đó bạn có thể theo dõi đơn đặt hàng của bạn từ trang web
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá