5.0 inch 720*1280 DPS050A186A màn hình LCD màn hình TFT-LCD
Tên thương hiệu: JDI
Số mẫu: DPS050A186A
MOQ: 1 chiếc
giá bán: Có thể thương lượng
Chi tiết bao bì: Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Thông tin chi tiết
Nguồn gốc:
Trung Quốc
Tên mô hình:
DPS050A186A
Kích thước đường chéo:
5.0"
Loại bảng:
a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell)
Nghị quyết:
720(RGB)×1280, WXGA 294PPI
Định dạng pixel:
Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động:
62,1(W)×110,4(H)mm
Thời gian đáp ứng:
25 (Điển hình)(Tr+Td)
Chế độ hoạt động:
IPS, Thường Đen, Truyền qua
bảng điều khiển cảm ứng:
Chạm vào trong ô
Được thiết kế cho:
Điện thoại di động
Khả năng cung cấp:
100000 đơn vị/đơn vị/tháng
Mô tả sản phẩm
DPS050A186A LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
Thương hiệu JDI
Mô hình P/N DPS050A186A
Kích thước đường chéo 5.0"
Loại bảng a-Si TFT-LCD, CELL, Q-CUT (Full Cell)
Nghị quyết 720 ((RGB) × 1280, WXGA 294PPI
Định dạng pixel Dải dọc RGB
Khu vực hoạt động 62.1 ((W) × 110.4 ((H) mm
Mở Bezel -
Độ sáng 0 cd/m2
Tỷ lệ tương phản 10001 (Typ.) (TM)
Xem hướng Đối xứng
Thời gian phản ứng 25 (Typ.) ((Tr+Td)
góc nhìn 80/80/80/80 (loại)
Chế độ hoạt động IPS, thường là màu đen, truyền
Độ dày tấm 0.20+0.20 mm
Sự truyền nhiễm 3.48% (Typ.) ((với Polarizer)
Màu hỗ trợ 16.7M 70%NTSC
Nguồn ánh sáng Không có B/L
Trọng lượng 8.60g (Typ.)
Được thiết kế cho Máy di động
Tỷ lệ khung hình -
Bảng cảm ứng Nhờ cảm ứng trong tế bào
Chi tiết D-IC COG đề nghị TD4291
Môi trường Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C
DPS050A186A LCD Panel:
Trước khi đặt hàng mua, người mua phải xác nhận nhu cầu mô hình màn hình.
Nếu bạn không chắc chắn về mô hình màn hình, vui lòng liên hệ với chúng tôi lần đầu tiên.
Chúng tôi sẽ phân biệt và ngăn bạn mua màn hình sai.
DPS050A186A LCD Panel Xuất và gói:
5.0 inch 720*1280 DPS050A186A màn hình LCD màn hình TFT-LCD 0
DPS050A186A Thông tin vận chuyển màn hình LCD:
DPS050A186A Phân đồ LCD Lưu ý trả lại:
DPS050A186A LCD Panel FAQ:
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Hỏi: Làm thế nào tôi có thể theo dõi thứ tự của tôiDPS050A186A?
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa trong bao lâu?DPS050A186A?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8days đến tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Làm thế nào để thanh toánDPS050A186A?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
5 sao
100%
4 sao
0%
3 sao
0%
2 sao
0%
1 sao
0%