| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ0DZC0031H |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
4.3 inch LQ0DZC0031H 480 * 272 màn hình lcd cho điều hướng di động
LQ0DZC0031H LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ0DZC0031H |
| Kích thước đường chéo | 4.3 |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 480 ((RGB) × 272, WQVGA 128PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 95.04 ((W) × 53.856 ((H) mm |
| Mở Bezel | 98.7 ((W) × 57.5 ((H) mm |
| Phân đồ (mm) | 105.5 ((W) × 67.2 ((H) × 4.25 ((D) |
| Độ sáng | 230 (Typ.) ((cd/m2) |
| góc nhìn | 80/80/80/80 (loại) |
| Tầm nhìn tốt tại | Đối xứng |
| Độ sâu màu sắc | 16.7M |
| Vật thể | 50.0g (Loại) |
| Tỷ lệ làm mới | - |
| Điều trị | Rõ rồi. |
| Tỷ lệ tương phản | 400: 1 (Typ.) (TM) |
| Chế độ làm việc | ASV, thường là màu đen, truyền |
| Phản ứng | 30/30 (Typ.) ((Tr/Td) ms |
| Đèn hậu | 7S1P WLED, không có tài xế |
| Sử dụng cho | Hướng dẫn di động,MP3 PMP |
| Màn hình cảm ứng | Không có |
| Loại tín hiệu | RGB song song (1 ch, 8-bit), 40 pin FPC |
| Cung cấp điện áp | 2.5/5.0V (Typ.) ((VCC/AVDD) |
| Tối đa. | Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 70 °C Nhiệt độ hoạt động: -20 ~ 60 °C |
| 4.3 inch LQ0DZC0031H 480 * 272 màn hình lcd cho điều hướng di động | |
LQ0DZC0031H màn hình LCD Giao hàng và gói:
![]()
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ0DZC0031H với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán đơn đặt hàng bằng thẻ tín dụng LQ0DZC0031H Avia không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ0DZC0031H?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá