| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ0DZA1019 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ0DZA1019 mới 15.0 inch 1024 * 768 mô-đun màn hình LCD
LQ0DZA1019 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ0DZA1019 |
| Kích thước đường chéo | 15.0" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 1024 ((RGB) × 768, XGA 85PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 304.128 ((W) × 228.096 ((H) mm |
| Mở Bezel | 308.2 ((W) × 232.1 ((H) mm |
| Kích thước phác thảo | 331.3 ((W) × 257.9 ((H) × 16.4 ((D) mm |
| Độ sáng | 200 cd/m2 (Typ.) |
| góc nhìn | 65/65/50/50 (Loại) ((CR≥10) |
| Nhìn tốt nhất | 6 giờ. |
| Hiển thị màu sắc | 262K 51%NTSC |
| Tần số | 60Hz |
| Trọng lượng | 1.30kg (tối đa) |
| Bề mặt | Antiglare (Haze 28%), lớp phủ cứng (2H) |
| Tỷ lệ tương phản | 3001 (Typ.) (TM) |
| Chế độ hiển thị | TN, thường màu trắng, truyền |
| Thời gian phản ứng | 10/35 (Typ.) ((Tr/Td) |
| Loại đèn | 2 chiếc CCFL, 30k giờ, không lái xe |
| Màn hình chạm | Không có |
| Ứng dụng | Màn hình máy tính để bàn |
| Giao diện tín hiệu | RGB song song (2 ch, 6-bit), 60 pin |
| Điện áp đầu vào | 5.0V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 50 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -25 ~ 60 °C |
| LQ0DZA1019 mới 15.0 inch 1024 * 768 mô-đun màn hình LCD | |
LQ0DZA1019 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Q: Tôi sẽ nhận hàng hóa của mình trong bao lâu?
A: Nói chung, nó sẽ mất 3-8 ngày để bàn tay của bạn bởi DHL / FEDEX / UPS / TNT.
Hỏi: Tôi có thể thanh toán bằng thẻ tín dụng LQ0DZA1019 Avia không?
A: Vâng!bạn có thể sử dụng thẻ tín dụng của bạn thông qua tài khoản Paypal của bạn.
Hỏi: Nếu tôi đặt hàng bây giờ, khi nào bạn sẽ vận chuyển hàng hóa của LQ0DZA1019?
A: Đơn đặt hàng sẽ được gửi trong vòng 2-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán của bạn.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ0DZA1019 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá