| Tên thương hiệu: | Sharp |
| Số mẫu: | LQ0DZA0126 |
| MOQ: | 2 chiếc |
| giá bán: | Có thể thương lượng |
| Chi tiết bao bì: | Bao bì gốc/hộp bao bì thông thường |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union |
LQ0DZA0126 800 * 600 12.1 inch LVDS màn hình lcd cho trò chơi
LQ0DZA0126 LCD Panel Chi tiết sản phẩm:
| Thương hiệu | Nhọn |
| Mô hình P/N | LQ0DZA0126 |
| Kích thước đường chéo | 12.1" |
| Loại bảng | a-Si TFT-LCD, LCM |
| Nghị quyết | 800 ((RGB) × 600, SVGA 82PPI |
| Định dạng pixel | Dải dọc RGB |
| Khu vực hoạt động | 246 ((W) × 184,5 ((H) mm |
| Mở Bezel | 249.0 ((W) × 187.5 ((H) mm |
| Đánh dấu Dim. | 276 ((H) × 209 ((V) × 11 ((D) mm |
| Điều trị | Lớp phủ chống chói, Lớp phủ cứng (3H) |
| Độ sáng | 330 cd/m2 (Typ.) |
| Tỷ lệ tương phản | 4001 (Typ.) (TM) |
| Xem hướng | 6 giờ. |
| Thời gian phản ứng | 10/25 (Typ.) ((Tr/Td) |
| góc nhìn | 70/70/50/60 (loại) ((CR≥10) |
| Chế độ hoạt động | TN, thường màu trắng, truyền |
| Màu hỗ trợ | 16.2M 73%NTSC |
| Nguồn ánh sáng | CCFL [2 bộ], 50K giờ, W/O Driver |
| Trọng lượng | 660g (tối đa.) |
| Được thiết kế cho | Trò chơi |
| Tỷ lệ khung hình | 60Hz |
| Bảng cảm ứng | Không có |
| Loại giao diện | LVDS (1 ch, 8-bit), 20 pin |
| Cung cấp điện | 3.3V (Typ.) |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70 °C; Nhiệt độ lưu trữ: -30 ~ 75 °C |
| LQ0DZA0126 800 * 600 12.1 inch LVDS màn hình lcd cho trò chơi | |
LQ0DZA0126 LCD Panel Xuất và gói:
![]()
Hỏi: Làm thế nào để thanh toán LQ0DZA0126?
A: Chúng tôi chấp nhận T/T, Paypal, Western Union.
Hỏi: Cô có thể giảm giá cho tôi nếu tôi cần một lượng lớn LQ0DZA0126 không?
A: Tất nhiên!Nếu bạn đặt hàng lớn, chúng tôi sẽ cho bạn giảm giá.
Hỏi: Bảo hành bao lâu?
A: Chúng tôi cung cấp 90 ngày bảo hành.
Hỏi: Ông có thể tuyên bố đơn đặt hàng của tôi của LQ0DZA0126 với một mức giá thấp hơn trong hóa đơn thương mại cho hải quan?
A: Vâng, chúng tôi có thể. xin vui lòng thông báo cho chúng tôi trước khi vận chuyển.
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả các đánh giá